คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2818293
฿3,708,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern apartment interior with cozy living room, stylish kitchen, and inviting bedroom.
ภายในยูนิตModern apartment interior with cozy living room, stylish kitchen, and inviting bedroom.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment complex with lush greenery and serene poolside view.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿115,875/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 960 ม. จาก BTS อ่อนนุช

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อ่อนนุชติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 20, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน1
ขนาด32 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿115,875/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2818293

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿3,550,000
฿3,641,083
ประหยัดไป ฿91,083 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40.78 ม.2320 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿3,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37.25 ม.2970 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
แอสปาย สุขุมวิท 48

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿3,000,000
฿3,066,400
ประหยัดไป ฿66,400 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ38.33 ม.2530 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
18
เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿3,400,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.65 ม.2110 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน5