คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

ID: 2354668
฿1,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Stylish modern living room with cozy bed, elegant decor, and natural light, perfect for urban living.
ภายในยูนิตStylish modern living room with cozy bed, elegant decor, and natural light, perfect for urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿61,154/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตประเวศ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการOctober 12, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน1
ขนาด26 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿61,153/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2354668

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
19
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง 2

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿1,799,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
18
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง 2

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿1,490,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
12
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง 2

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿1,390,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
14
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-ลาดกระบัง 2

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿1,550,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ27 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5