คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ วงศ์อมาตย์

วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2919826
฿8,890,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ใหม่
Screenshot 2026-05-19 234102.png
ภายในยูนิตScreenshot 2026-05-19 234102.png
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning aerial view of luxury resort with illuminated pool and beachfront at night.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53 ตรม.
  • ชั้น 36
  • ฿167,736/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 53 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • ฟิตเนส
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น36
ห้องนอน1
ขนาด53 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿167,735/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919826

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
อนัญญา บีชฟร้อนท์ คอนโดมิเนียม

ปราสาทสัจธรรม, ชลบุรี

฿10,500,000
฿10,903,230
ประหยัดไป ฿403,230 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ130 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
วันซ์ วงศ์อมาตย์

ชายหาดนาเกลือ, ชลบุรี

฿8,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.3 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿8,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ50 ม.2396 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์

ปราสาทสัจธรรม, ชลบุรี

฿9,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่40