คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2632912
฿8,500/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Cozy living room with modern furniture and natural light
ภายในยูนิตCozy living room with modern furniture and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning balcony view overlooking lush greenery and modern cityscape
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿243/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 10, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน1
ขนาด35 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿242/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2632912

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
ริมหาดจอมเทียน คอนโดมิเนียม เอ

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿10,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ลากูน่า บีช รีสอร์ท

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿8,500/เดือน
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ23 ม.2คอนโดพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ลากูน่า บีช 3 มัลดีฟส์ พัทยา

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿8,500/เดือน
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ25 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
10
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท พัทยา

พัทยาใต้, ชลบุรี

฿10,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4