คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, พระสิงห์, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2794926
฿2,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Cozy living room with leather sofa and glass coffee table, featuring large window with sheer curtains.
ภายในยูนิตCozy living room with leather sofa and glass coffee table, featuring large window with sheer curtains.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.1 ตรม.
  • ฿70,560/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 41.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 6, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด41.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿70,559/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2794926

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
13
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ ถนนคนเดินท่าแพ

ถนนคนเดินท่าแพ, เชียงใหม่

฿2,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.267.6 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
บ้านหอคำ

สุเทพ, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
20
คอนโด 2-ห้องนอน ใน วัดเกต

วัดเกต, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7