คอนโด 1-ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ

ตลาดเหนือ, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2893659
฿2,090,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Modern living room with large TV, stylish decor, and natural light from floor-to-ceiling windows.
ภายในยูนิตModern living room with large TV, stylish decor, and natural light from floor-to-ceiling windows.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.7 ตรม.
  • ฿65,931/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 31.7 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 5, 2026
อัปเดตเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด31.7 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿65,930/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2893659

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
เดอะ ไลท์ สวนหลวง คอนโดมิเนียม

ตลาดเหนือ, ภูเก็ต

฿2,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.55 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ใหม่
10
คอนโด 1-ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ

ตลาดเหนือ, ภูเก็ต

฿2,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31.7 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
7
คอนโด 1-ห้องนอน ใน วิชิต

วิชิต, ภูเก็ต

฿1,950,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
15
ศุภาลัย ปาร์ค ดาวน์ทาวน์ ภูเก็ต

ตลาดใหญ่, ภูเก็ต

฿1,850,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.52 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2