คอนโด 1-ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่

ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2839452
฿1,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Modern living room with sleek TV setup and comfortable sofa in stylish apartment.
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV setup and comfortable sofa in stylish apartment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿55,278/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 36 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 29, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน1
ขนาด36 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿55,277/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2839452

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
5
คอนโด 1-ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่

ตลาดใหญ่, ภูเก็ต

฿2,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52.76 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
7
คอนโด 1-ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่

ตลาดใหญ่, ภูเก็ต

฿2,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52.76 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
10
ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท กู้กู

รัษฎา, ภูเก็ต

฿1,990,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
13
ศุภาลัย ปาร์ค ดาวน์ทาวน์ ภูเก็ต

ตลาดใหญ่, ภูเก็ต

฿2,150,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.61 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12