คอนโด 1-ห้องนอน ใน วิชิต

วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2784290
฿1,950,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Modern open-plan living room with stylish decor and air conditioning in a cozy apartment.
ภายในยูนิตModern open-plan living room with stylish decor and air conditioning in a cozy apartment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.8 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿67,708/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 3, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน1
ขนาด28.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿67,708/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2784290

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
พนาสนคอนโดกรีนเพลส

จุดชมวิวเขารัง, ภูเก็ต

฿1,950,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
8
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ จุดชมวิวเขารัง

จุดชมวิวเขารัง, ภูเก็ต

฿2,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52.76 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
เดอะ ไลท์ สวนหลวง คอนโดมิเนียม

ตลาดเหนือ, ภูเก็ต

฿2,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.55 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
16
เดอะ วายด์ คอนโด ภูเก็ต

ตลาดเหนือ, ภูเก็ต

฿2,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31.55 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4