คอนโด 1-ห้องนอน ใน หาดใหญ่

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

ID: 1875446
฿10,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with geometric wallpaper and sleek furniture
ภายในยูนิตModern living room with geometric wallpaper and sleek furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious condominium with expansive swimming pool and modern amenities
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47 ตรม.
  • ฿213/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 47 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหาดใหญ่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 18, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด47 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿212/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1875446

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
9
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร

หาดใหญ่, สงขลา

฿12,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่23
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร

หาดใหญ่, สงขลา

฿12,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
9
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 1

หาดใหญ่, สงขลา

฿12,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
เดอะ ไรส์ เรสซิเด้นซ์

สงขลา

฿12,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16