คอนโด 2-ห้องนอน ที่ การ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม ใน ราษฏร์บูรณะ

ราษฎร์บูรณะ, ราษฏร์บูรณะ, กรุงเทพ

ID: 2897187
฿13,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Spacious living room with large windows and balcony access, featuring modern dining setup and wood flooring.
ภายในยูนิตSpacious living room with large windows and balcony access, featuring modern dining setup and wood flooring.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern multi-story residential building with lush landscaping and clear signage.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 89 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿146/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 89 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ การ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตราษฏร์บูรณะ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2003
วันที่ลงรายการMay 9, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน2
ขนาด89 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿146/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2897187

รายละเอียดโครงการ

การ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม หรือ Garden Court Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ราษฎร์บูรณะ, ราษฏร์บูรณะ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2003 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 338 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น
  • โครงการการ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2003
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด338
  • จำนวนชั้นรวม7
  • ทำเลที่ตั้งราษฎร์บูรณะ, ราษฏร์บูรณะ, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ การ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม

ยูนิตอื่นให้เช่าใน การ์เด้น คอร์ท คอนโดมิเนียม
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว

พระราม 3, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52 ม.2คอนโดพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
10
ยู ดีไลท์ เรสซิเดน พระราม 3 ริเวอร์ฟร้อนท์

บางโพงพาง, กรุงเทพ

฿12,000/เดือน
฿12,512/เดือน
ประหยัดไป ฿512 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
นิว ริเวอร์เรสต์ ราษฎร์บูรณะ

ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

฿11,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ23 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่17
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿14,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2คอนโด36