คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา

สุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2890918
฿130,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious modern living room with elegant furniture and large windows offering natural light.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant furniture and large windows offering natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from a modern balcony with glass railing, perfect for urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 108 ตรม.
  • ชั้น 12
  • ฿1,204/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 30 ม. จาก BTS นานา

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 108 ตารางเมตร ชั้น 12, โครงการ คิว วัน สุขุมวิท ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS นานา ใกล้ MRT สุขุมวิท และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการApril 10, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น12
ห้องนอน2
ขนาด108 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,203/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2890918

รายละเอียดโครงการ

คิว วัน สุขุมวิท หรือ Q1 Sukhumvit เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 273 ยูนิต และอาคารสูง 42 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ควอลิตี้เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการคิว วัน สุขุมวิท
  • ผู้พัฒนาบริษัท ควอลิตี้เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด273
  • จำนวนชั้นรวม42
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS นานา, MRT สุขุมวิท และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ คิว วัน สุขุมวิท

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.