คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี

มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

ID: 2231907
฿12,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with city view, stylish decor, and large TV setup.
ภายในยูนิตModern living room with city view, stylish decor, and large TV setup.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from high-rise building showcasing urban skyline and vibrant city life.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65 ตรม.
  • ฿198,462/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 160 ม. จาก MRT เพชรบุรี

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตารางเมตร, โครงการ คิว อโศก ซึ่งตั้งอยู่ในเขตราชเทวี ใกล้ BTS นานา ใกล้ MRT เพชรบุรี และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการJune 27, 2025
อัปเดตเมื่อ 10 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด65 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿198,461/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2231907

รายละเอียดโครงการ

คิว อโศก หรือ Q asoke เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 482 ยูนิต และอาคารสูง 41 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ควอลิตี้เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการคิว อโศก
  • ผู้พัฒนาบริษัท ควอลิตี้เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด482
  • จำนวนชั้นรวม41
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งมักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ5,360 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS นานา, MRT เพชรบุรี และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ คิว อโศก

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน คิว อโศก
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา