คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก

พร้อมพงษ์, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2363016
฿40,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious living room with leather sofa and city view, perfect for urban living.
ภายในยูนิตSpacious living room with leather sofa and city view, perfect for urban living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกAerial view of urban residential area with lush greenery and swimming pool.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 79 ตรม.
  • ชั้น 17
  • ฿506/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 240 ม. จาก BTS อโศก

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 79 ตารางเมตร ชั้น 17, โครงการ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS อโศก และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2005
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการOctober 18, 2025
อัปเดตเมื่อ 6 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น17
ห้องนอน2
ขนาด79 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿506/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2363016

รายละเอียดโครงการ

ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 หรือ Citi Smart Sukhumvit 18 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2005 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 192 ยูนิต และอาคารสูง 21 ชั้น
  • โครงการซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2005
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด192
  • จำนวนชั้นรวม21
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท 18
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ75 ม.2240 ม. จาก BTS อโศกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12