คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซี สราญ คอนโดมิเนียม ใกล้ บางเสร่

บางเสร่, บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี

ID: 2933044
฿11,700,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Spacious living room with elegant decor and open layout in modern apartment.
ภายในยูนิตSpacious living room with elegant decor and open layout in modern apartment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view with modern high-rise buildings and ocean backdrop, perfect for urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 111.75 ตรม.
  • ฿104,698/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 111.75 ตารางเมตร, โครงการ ซี สราญ คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสัตหีบ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2024
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 21, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด111.75 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿104,697/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2933044

รายละเอียดโครงการ

ซี สราญ คอนโดมิเนียม หรือ Sea Saran Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 184 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท สิสราญ กรุ๊ป จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการซี สราญ คอนโดมิเนียม
  • ผู้พัฒนาบริษัท สิสราญ กรุ๊ป จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2024
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด184
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งบางเสร่, บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ซี สราญ คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ซี สราญ คอนโดมิเนียม
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
20
ซี สราญ คอนโดมิเนียม

บางเสร่, ชลบุรี

฿3,499,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ74 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6