คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2901542
฿4,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Cozy living room with modern appliances and compact furniture, ideal for urban living.
ภายในยูนิตCozy living room with modern appliances and compact furniture, ideal for urban living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning rooftop pool with panoramic city views, perfect for relaxation and leisure in urban luxury.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿113,514/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 390 ม. จาก MRT ลาดพร้าว

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 37 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ ดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว และ ใกล้ MRT ลาดพร้าวติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • ลู่วิ่ง
วันที่ลงรายการMay 10, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน2
ขนาด37 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿113,513/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2901542

รายละเอียดโครงการ

ดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1 หรือ The Elegant Ladprao 1 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 147 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด147
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ห้าแยกลาดพร้าว และ MRT ลาดพร้าว
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
ดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1

จอมพล, กรุงเทพ

฿3,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2390 ม. จาก MRT ลาดพร้าวคอนโด4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
9
ดิ อิลิแกนท์ ลาดพร้าว 1