คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 ใกล้ BTS แบริ่ง

ลาซาล, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

ID: 2716770
฿20,000/เดือน
฿4,300,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Modern living room with sleek wooden TV unit and air conditioning
ภายในยูนิตModern living room with sleek wooden TV unit and air conditioning
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment building with lush greenery and secure entrance gate
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44.32 ตรม.
  • ชั้น 3
  • ฿97,022/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก BTS แบริ่ง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44.32 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางนา ใกล้ BTS แบริ่งติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ห้องอบไอน้ำ
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
วันที่ลงรายการMarch 10, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน2
ขนาด44.32 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿451/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿97,021/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2716770

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,300,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿20,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.6%

รายละเอียดโครงการ

นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105 หรือ Notting Hill Sukhumvit 105 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1113 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการนอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1113
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งลาซาล, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS แบริ่ง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105