คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี

ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2823827
฿55,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious living room with elegant dining area and modern decor
ภายในยูนิตSpacious living room with elegant dining area and modern decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious tropical pool surrounded by lush greenery in a high-end residential complex.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 120 ตรม.
  • ฿458/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 120 ตารางเมตร, โครงการ บางกอก การ์เด้น ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 1998
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการApril 23, 2026
อัปเดต-
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด120 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿458/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2823827

รายละเอียดโครงการ

บางกอก การ์เด้น หรือ Bangkok Garden เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1998 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 841 ยูนิต และอาคารสูง 10 ชั้น
  • โครงการบางกอก การ์เด้น
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1998
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด841
  • จำนวนชั้นรวม10
  • ทำเลที่ตั้งช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บางกอก การ์เด้น

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน บางกอก การ์เด้น
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
21
บางกอก การ์เด้น

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿37,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ103.91 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บางกอก การ์เด้น

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿90,000/เดือน
฿23,000,000