คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2892832
฿75,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Spacious modern living room with large windows and city view, featuring cozy sectional sofa and sleek entertainment center.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with large windows and city view, featuring cozy sectional sofa and sleek entertainment center.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious apartment building with a stunning outdoor pool featuring dolphin designs.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 135 ตรม.
  • ชั้น 16
  • ฿556/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 135 ตารางเมตร ชั้น 16, โครงการ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 1992
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการMay 6, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น16
ห้องนอน2
ขนาด135 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿555/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2892832

รายละเอียดโครงการ

บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม หรือ Baan Suanpetch Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1992 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 130 ยูนิต และอาคารสูง 33 ชั้น
  • โครงการบ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1992
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด130
  • จำนวนชั้นรวม33
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พร้อมพงษ์ และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿55,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ130 ม.2220 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่5