คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2563309
฿50,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with city view, featuring sleek furniture and large windows.
ภายในยูนิตModern living room with city view, featuring sleek furniture and large windows.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious rooftop pool with stunning city views and modern architectural design.
แผนแม่บท
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 60 ตรม.
  • ชั้น 16
  • ฿833/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 720 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 60 ตารางเมตร ชั้น 16, โครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการNovember 11, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น16
ห้องนอน2
ขนาด60 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿833/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2563309

รายละเอียดโครงการ

พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ หรือ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1240 ยูนิต และอาคารสูง 51 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการพาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1240
  • จำนวนชั้นรวม51
  • อาคาร4
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ11,420 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พร้อมพงษ์ และ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์

• พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.