คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูดีไลท์ รัชวิภา ใน ลาดยาว

ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2832158
฿22,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious modern living room with large windows and sleek furniture
ภายในยูนิตSpacious modern living room with large windows and sleek furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกElegant building entrance with modern decor and ample natural light
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55.55 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿396/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 55.55 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ ยูดีไลท์ รัชวิภา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 25, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน2
ขนาด55.55 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿396/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2832158

รายละเอียดโครงการ

ยูดีไลท์ รัชวิภา หรือ U Delight Ratchavibha เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 875 ยูนิต และอาคารสูง 23 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แกรนด์ ยูนิตี้ ดิเวลล็อปเมนท์ จำกัด
  • โครงการยูดีไลท์ รัชวิภา
  • ผู้พัฒนาบริษัท แกรนด์ ยูนิตี้ ดิเวลล็อปเมนท์ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด875
  • จำนวนชั้นรวม23
  • ทำเลที่ตั้งลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ยูดีไลท์ รัชวิภา

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
แมสซารีน รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2100 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่29
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์

เสนานิคม, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
฿25,308/เดือน
ประหยัดไป ฿308 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37 ม.2240 ม. จาก BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์คอนโดพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
11
ศุภาลัย พาร์ค รัชโยธิน

ลาดยาว, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ86 ม.2880 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
7
เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน

จอมพล, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37 ม.2480 ม. จาก BTS ห้าแยกลาดพร้าวคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่31