คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน ใกล้ BTS สะพานตากสิน

วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

ID: 2801448
฿79,000/เดือน
฿80,654/เดือน
ประหยัดไป ฿1,654 บาทต่อเดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with panoramic city view, elegant dining area, and cozy seating arrangement.
ภายในยูนิตModern living room with panoramic city view, elegant dining area, and cozy seating arrangement.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 98 ตรม.
  • ชั้น 32
  • ฿806/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,030 ม. จาก BTS สะพานตากสิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 98 ตารางเมตร ชั้น 32, โครงการ ริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางคอแหลม ใกล้ BTS สะพานตากสินติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2023
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการApril 9, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น32
ห้องนอน2
ขนาด98 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿806/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2801448

รายละเอียดโครงการ

ริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน หรือ Rhythm Charoenkrung Pavilion เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2023 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 421 ยูนิต และอาคารสูง 44 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน
  • ผู้พัฒนาบริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2023
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด421
  • จำนวนชั้นรวม44
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งวัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานตากสิน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน

• ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.