คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2173039
฿3,595,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
Spacious modern living room with balcony and city view
ภายในยูนิตSpacious modern living room with balcony and city view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view showcasing modern architecture and urban development.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 57.54 ตรม.
  • ชั้น 22
  • ฿62,478/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 57.54 ตารางเมตร ชั้น 22, โครงการ ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการMay 7, 2025
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น22
ห้องนอน2
ขนาด57.54 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿62,478/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2173039

รายละเอียดโครงการ

ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา หรือ Lumpini MegaCity Bangna เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 4047 ยูนิต และอาคารสูง 29 ชั้น
  • โครงการลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด4047
  • จำนวนชั้นรวม29
  • ทำเลที่ตั้งสมุทรปราการ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
13
ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿1,350,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ22.84 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
8
ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿1,399,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.92 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่