คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2552806
฿25,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง JAN 2027
Spacious modern living room with dining area and balcony view
ภายในยูนิตSpacious modern living room with dining area and balcony view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious garden view from modern apartment balcony with lush greenery and architectural dome.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 78 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿321/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 880 ม. จาก BTS อ่อนนุช

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 78 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS อ่อนนุชติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2009
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการNovember 11, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน2
ขนาด78 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿320/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2552806

รายละเอียดโครงการ

วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม หรือ Waterford Sukhumvit 50 Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2009 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 738 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2009
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด738
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร7
  • ทำเลที่ตั้งพระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ18,543.2 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อ่อนนุช
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • บริการรถรับส่งส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
20
วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿32,000/เดือน
฿32,760/เดือน
ประหยัดไป ฿760 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ120 ม.2880 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
14
วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ64 ม.2880 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
ถูกเช่าจนถึง MAY 2026
ดีลพิเศษ
6
วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿15,933/เดือน
ประหยัดไป ฿933 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56.5 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้880 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่8
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
16
วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ96.81 ม.2880 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่4
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เดอะ รูม สุขุมวิท 69

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2180 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿30,000/เดือน
฿30,222/เดือน
ประหยัดไป ฿222 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2250 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
13
ไดมอนด์ สุขุมวิท

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
฿23,520/เดือน
ประหยัดไป ฿520 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2370 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่13
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
13
ไดมอนด์ สุขุมวิท

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
฿23,520/เดือน
ประหยัดไป ฿520 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2370 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่13