คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส ใกล้ MRT ลุมพินี

วิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2894245
฿490,000/เดือน
฿105,750,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Luxurious open-plan living room with elegant dining area and stunning city view.
ภายในยูนิตLuxurious open-plan living room with elegant dining area and stunning city view.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 141 ตรม.
  • ฿750,000/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 290 ม. จาก MRT ลุมพินี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 141 ตารางเมตร, โครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ศาลาแดง ใกล้ MRT ลุมพินี และ ใกล้ ARL ราชปรารภติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2024
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการApril 11, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด141 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿3,475/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿750,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2894245

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿105,750,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿490,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.6%

รายละเอียดโครงการ

วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส หรือ One 89 Wireless เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 24 ยูนิต และอาคารสูง 52 ชั้น
  • โครงการวัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2024
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด24
  • จำนวนชั้นรวม52
  • ทำเลที่ตั้งวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ศาลาแดง, MRT ลุมพินี และ ARL ราชปรารภ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿300,000/เดือน
฿488,485/เดือน
ประหยัดไป ฿188,485 บาทต่อเดือน
฿75,190,000
฿105,253,342
ประหยัดไป ฿30,063,342 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ151 ม.2290 ม. จาก MRT ลุมพินีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่43
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿580,000/เดือน
฿115,000,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ151 ม.2290 ม. จาก MRT ลุมพินีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿580,000/เดือน
฿107,000,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ141 ม.2290 ม. จาก MRT ลุมพินีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
22
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿1,680,000/เดือน
฿310,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ372 ม.2290 ม. จาก MRT ลุมพินีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่44
ยูนิตอื่นให้เช่าใน วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
24
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿350,000/เดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ160 ม.2290 ม. จาก MRT ลุมพินีคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์41
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿300,000/เดือน
฿488,485/เดือน
ประหยัดไป ฿188,485 บาทต่อเดือน
฿75,190,000
฿105,253,342
ประหยัดไป ฿30,063,342 บาท
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿580,000/เดือน
฿115,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
25
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ