คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วันเดอร์ เกษตร คอนโด ใน ลาดยาว

ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2776548
฿14,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern apartment interior with open layout and stylish furnishings
ภายในยูนิตModern apartment interior with open layout and stylish furnishings
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment building with lush landscaped garden and pathways, offering serene urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.65 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿393/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35.65 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ วันเดอร์ เกษตร คอนโด ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • ลู่วิ่ง
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการMarch 28, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน2
ขนาด35.65 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿392/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2776548

รายละเอียดโครงการ

วันเดอร์ เกษตร คอนโด หรือ Oneder Kaset Condo เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 592 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการวันเดอร์ เกษตร คอนโด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด592
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วันเดอร์ เกษตร คอนโด

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
แมสซารีน รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿16,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ27 ม.2100 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
19
ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน

สวนจตุจักร, กรุงเทพ