คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2549582
฿15,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
Luxurious living room with ocean view and elegant dining area
ภายในยูนิตLuxurious living room with ocean view and elegant dining area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning beachfront view with lush gardens and inviting pools, perfect for luxury living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 97 ตรม.
  • ชั้น 7A
  • ฿163,918/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 97 ตารางเมตร ชั้น 7A, โครงการ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2023
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการNovember 16, 2025
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7A
ห้องนอน2
ขนาด97 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿163,917/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2549582

รายละเอียดโครงการ

วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา หรือ Wyndham Jomtien Pattaya เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2023 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 630 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท สยาม เวิลด์ แอสเซ็ท จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการวินด์แฮม จอมเทียน พัทยา
  • ผู้พัฒนาบริษัท สยาม เวิลด์ แอสเซ็ท จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2023
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด630
  • จำนวนชั้นรวม7
  • ทำเลที่ตั้งซี ฟอลคอน บีชไซด์ คาเฟ่ แอนด์ เรสเทอรองต์, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
  • พื้นที่โครงการ20,800 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
11
วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา