คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

พร้อมพงษ์, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2552429
฿80,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious living room with stunning city view, elegant furniture, and modern decor.
ภายในยูนิตLuxurious living room with stunning city view, elegant furniture, and modern decor.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning rooftop pool with panoramic city skyline view
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 75 ตรม.
  • ชั้น 10
  • ฿1,067/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 110 ม. จาก MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 75 ตารางเมตร ชั้น 10, โครงการ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการNovember 4, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น10
ห้องนอน2
ขนาด75 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,066/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2552429

รายละเอียดโครงการ

วินด์แฮม เรสซิเดนท์ หรือ Wyndham Residence เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 331 ยูนิต และอาคารสูง 33 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย ไซมิส แอสเสท จำกัด (มหาชน)
  • โครงการวินด์แฮม เรสซิเดนท์
  • ผู้พัฒนาไซมิส แอสเสท จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด331
  • จำนวนชั้นรวม33
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พร้อมพงษ์ และ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วินด์แฮม เรสซิเดนท์

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.