คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง วัน ใกล้ MRT สีลม

สีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

ID: 2071067
฿165,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious modern living room with city view, elegant dining area, and stylish decor.
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with city view, elegant dining area, and stylish decor.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 113 ตรม.
  • ชั้น 20+
  • ฿1,460/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 460 ม. จาก MRT สีลม

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 113 ตารางเมตร ชั้น 20+, โครงการ ศาลาแดง วัน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องอบไอน้ำ
วันที่ลงรายการJanuary 16, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20+
ห้องนอน2
ขนาด113 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,460/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2071067

รายละเอียดโครงการ

ศาลาแดง วัน หรือ Saladaeng One เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สีลม, บางรัก, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 187 ยูนิต และอาคารสูง 33 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศาลาแดง วัน
  • ผู้พัฒนาเอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด187
  • จำนวนชั้นรวม33
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,182 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ศาลาแดง และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศาลาแดง วัน

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
42
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿159,277/เดือน
ประหยัดไป ฿9,277 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ83.61 ม.2220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ลาส โคลินาส

อโศก, กรุงเทพ

฿140,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2120 ม. จาก BTS อโศกคอนโดพร้อมอยู่25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
18
เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี

เพลินจิต, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ265.83 ม.2100 ม. จาก BTS เพลินจิตคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
เซเลส อโศก

อโศก, กรุงเทพ

฿135,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ86 ม.250 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่24