คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง วัน ใกล้ MRT สีลม

สีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

ID: 450614
฿140,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 110 ตรม.
  • ชั้น 16
  • ฿1,273/ตรม.
  • 460 ม. จาก MRT สีลม

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 110 ตารางเมตร ชั้น 16, โครงการ ศาลาแดง วัน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • ห้องครัวพร้อมเตาอบ
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องอบไอน้ำ
วันที่ลงรายการJune 15, 2021
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น16
ห้องนอน2
ขนาด110 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,272/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย450614

รายละเอียดโครงการ

ศาลาแดง วัน หรือ Saladaeng One เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สีลม, บางรัก, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 187 ยูนิต และอาคารสูง 33 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศาลาแดง วัน
  • ผู้พัฒนาเอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด187
  • จำนวนชั้นรวม33
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,182 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ศาลาแดง และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศาลาแดง วัน

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
วัฒนา สวีท คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿114,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ270 ม.2500 ม. จาก BTS นานาคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
4
คาลิสต้า แมนชัน

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿115,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ315 ม.2620 ม. จาก ARL มักกะสันคอนโดพร้อมอยู่15C
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
42
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿159,277/เดือน
ประหยัดไป ฿9,277 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ83.61 ม.2220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
อาคารวัน แบงคอก ออฟฟิศ ทาวเวอร์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿120,900/เดือน
93 ม.2240 ม. จาก MRT ลุมพินีทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์15