คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี

ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2893303
฿4,740,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Spacious modern living room with sleek furniture and dining area in open layout apartment.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek furniture and dining area in open layout apartment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning riverside high-rise with panoramic city views and modern architecture.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 117 ตรม.
  • ชั้น 25
  • ฿40,513/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 117 ตารางเมตร ชั้น 25, โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMay 7, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น25
ห้องนอน2
ขนาด117 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿40,512/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2893303

รายละเอียดโครงการ

ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส หรือ ศุภาลัย พรีมา ริวา เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 871 ยูนิต และอาคารสูง 47 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย ศุภาลัย
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส
  • ผู้พัฒนาศุภาลัย
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด871
  • จำนวนชั้นรวม47
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ร้านค้าส่วนกลางภายในสถานที่
  • ห้องโยคะส่วนกลาง
  • ห้องฉายภาพยนตร์ส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 นราธิวาส
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿13,500,000
฿15,900,066
ประหยัดไป ฿2,400,066 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ153 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่45
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
฿45,513/เดือน
ประหยัดไป ฿7,513 บาทต่อเดือน
฿9,000,000
฿11,700,000
ประหยัดไป ฿2,700,000 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ117 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
29
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿14,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ127 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,180,000
฿5,300,029
ประหยัดไป ฿120,029 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโด12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะบรีส นราธิวาส พระราม 3

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, กรุงเทพ

฿4,400,000
฿4,609,920
ประหยัดไป ฿209,920 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2คอนโดพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
9
เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿4,700,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ81 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15