คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 ใน บางกะปิ
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ID: 2916665
฿4,600,000
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
54 ตรม.
ชั้น 3
฿85,185/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 54 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- สร้างเสร็จในปี 2020
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
- สวน
วันที่ลงรายการMarch 25, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน2
ขนาด54 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿85,185/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2916665
รายละเอียดโครงการ
ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 หรือ Supalai Prime Rama 9 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 217 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
- โครงการศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2020
- จำนวนยูนิตทั้งหมด217
- จำนวนชั้นรวม8
- ทำเลที่ตั้งบางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
อุปกรณ์โครงการ
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9
ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9
ชอบ
บางกะปิ, กรุงเทพ
฿5,300,000
ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9
ชอบ
บางกะปิ, กรุงเทพ
฿16,000/เดือน
฿2,950,000
ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9
ชอบ
บางกะปิ, กรุงเทพ
฿5,212,910
ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9
ชอบ
บางกะปิ, กรุงเทพ
฿3,280,000
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทป์ เพชรบุรีตัดใหม่
ชอบ
มักกะสัน, กรุงเทพ
฿4,000,000
฿6,070,666
ประหยัดไป ฿2,070,666 บาท
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
เดอะ นิช สุขุมวิท 49
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿3,999,000
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9
ชอบ
พระราม 9, กรุงเทพ
฿3,900,000
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ
ชอบ
บางกะปิ, กรุงเทพ
฿5,250,000
฿5,790,020
ประหยัดไป ฿540,020 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน