คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สตาร์วิว พระราม 3 ใกล้ พระราม 3

พระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

ID: 2830552
฿38,000/เดือน
฿13,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Luxurious modern living room with hardwood floors and glass partition, featuring elegant lighting and marble accents.
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with hardwood floors and glass partition, featuring elegant lighting and marble accents.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment entrance with marble walls and sleek elevator design
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 82 ตรม.
  • ชั้น 35
  • ฿164,634/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 82 ตารางเมตร ชั้น 35, โครงการ สตาร์วิว พระราม 3 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางคอแหลม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการApril 23, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น35
ห้องนอน2
ขนาด82 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿463/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿164,634/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2830552

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿13,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿38,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    30
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.4%

รายละเอียดโครงการ

สตาร์วิว พระราม 3 หรือ Star View เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 556 ยูนิต และอาคารสูง 54 ชั้น
  • โครงการสตาร์วิว พระราม 3
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด556
  • จำนวนชั้นรวม54
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สตาร์วิว พระราม 3

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน สตาร์วิว พระราม 3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
฿13,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ82 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน35
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿50,000/เดือน
฿12,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ77 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่34
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿32,000/เดือน
฿32,571/เดือน
ประหยัดไป ฿571 บาทต่อเดือน
฿11,200,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ77 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่34
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
9
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
฿8,950,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ77 ม.2คอนโดพร้อมอยู่43
ยูนิตอื่นให้เช่าใน สตาร์วิว พระราม 3
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿45,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ78 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ77 ม.2คอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿80,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ159 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่45
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
สตาร์วิว พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ76.06 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้านนนทรี

ถนนจันทน์, กรุงเทพ

฿14,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ147.7 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
ศุภาลัย ริเวอร์เพลส เจริญนคร

บางลำภูล่าง, กรุงเทพ

฿11,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ105 ม.21,170 ม. จาก BTS กรุงธนบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ศุภาลัย ริเวอร์เพลส เจริญนคร

บางลำภูล่าง, กรุงเทพ

฿11,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ104 ม.21,170 ม. จาก BTS กรุงธนบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่24
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา