คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา

นานา, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2709766
฿9,800,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Spacious modern living room with large windows and elegant dining area
ภายในยูนิตSpacious modern living room with large windows and elegant dining area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious indoor swimming pool with elegant blue tiles and lush greenery
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 87 ตรม.
  • ชั้น 26
  • ฿112,644/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 720 ม. จาก BTS นานา

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 87 ตารางเมตร ชั้น 26, โครงการ สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS นานา ใกล้ MRT เพชรบุรี และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 6, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น26
ห้องนอน2
ขนาด87 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿112,643/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2709766

รายละเอียดโครงการ

สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม หรือ Sukhumvit City Resort Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2006 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 170 ยูนิต และอาคารสูง 26 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ฮาริสัน แลนด์ จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการสุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
  • ผู้พัฒนาบริษัท ฮาริสัน แลนด์ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2006
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด170
  • จำนวนชั้นรวม26
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งนานา, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS นานา, MRT เพชรบุรี และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
24
สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม

นานา, กรุงเทพ

฿15,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ145.58 ม.2720 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม

นานา, กรุงเทพ

฿36,000/เดือน
฿10,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ87 ม.2720 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม

นานา, กรุงเทพ

฿39,000/เดือน
฿47,003/เดือน
ประหยัดไป ฿8,003 บาทต่อเดือน
฿12,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125.34 ม.2720 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน9
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
15
สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม

นานา, กรุงเทพ

฿9,800,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ87 ม.2720 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿9,900,000
฿10,203,984
ประหยัดไป ฿303,984 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ84 ม.2400 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก

อโศก, กรุงเทพ

฿9,871,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100.61 ม.2550 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
21
ไอดีโอ โมบิ อโศก

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿9,800,000
฿9,845,136
ประหยัดไป ฿45,136 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56 ม.2250 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดพร้อมอยู่31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿10,500,000
฿10,510,722
ประหยัดไป ฿10,722 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2720 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน45