คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT เตาปูน

เตาปูน, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

ID: 1591219
฿5,400,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
แผนแม่บท
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51 ตรม.
  • ชั้น 11-20
  • ฿105,882/ตรม.
  • 440 ม. จาก MRT เตาปูน

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 51 ตารางเมตร ชั้น 11-20, โครงการ ออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางซื่อ ใกล้ BTS หมอชิต และ ใกล้ MRT เตาปูนติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2028
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • สวน
  • กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการJuly 22, 2024
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น11-20
ห้องนอน2
ขนาด51 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿105,882/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมองวิวไม่ถูกบล็อก
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1591219

รายละเอียดโครงการ

ออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ หรือ Origin Place Taopoon Interchange เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2028 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 673 ยูนิต และอาคารสูง 32 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2028
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด673
  • จำนวนชั้นรวม32
  • ทำเลที่ตั้งเตาปูน, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS หมอชิต, MRT เตาปูน และ ARL พญาไท
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.