คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2913134
฿36,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
Modern living room with sleek furniture and large window offering stunning city view.
ภายในยูนิตModern living room with sleek furniture and large window offering stunning city view.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63 ตรม.
  • ชั้น 26
  • ฿571/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 890 ม. จาก BTS ห้าแยกลาดพร้าว

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 63 ตารางเมตร ชั้น 26, โครงการ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว และ ใกล้ MRT ลาดพร้าวติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • เตาไฟฟ้า
  • ระเบียง
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เตาบาร์บีคิว
  • เตาบาร์บีคิว
วันที่ลงรายการMay 16, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น26
ห้องนอน2
ขนาด63 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿571/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2913134

รายละเอียดโครงการ

อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา หรือ Equinox Paholyothin-Viphavadee เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 490 ยูนิต และอาคารสูง 42 ชั้น
  • โครงการอีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด490
  • จำนวนชั้นรวม42
  • ทำเลที่ตั้งจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ห้าแยกลาดพร้าว และ MRT ลาดพร้าว
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
8
อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา

จอมพล, กรุงเทพ

฿16,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2890 ม. จาก BTS ห้าแยกลาดพร้าวคอนโดพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว