คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม ใน จันทรเกษม
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ID: 2902692
฿3,200,000
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
77.46 ตรม.
฿41,312/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 77.46 ตารางเมตร, โครงการ เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด77.46 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿41,311/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2902692
รายละเอียดโครงการ
เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม หรือ J.W. City Ratchada 32 Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 154 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
- โครงการเจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- จำนวนยูนิตทั้งหมด154
- จำนวนชั้นรวม8
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 คอนโดมิเนียม
เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม
ชอบ
จันทรเกษม, กรุงเทพ
฿3,590,000
เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม
ชอบ
จันทรเกษม, กรุงเทพ
฿2,980,000
เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม
ชอบ
จันทรเกษม, กรุงเทพ
฿17,500/เดือน
฿3,450,000
เจ ดับบลิว ซิตี้ (รัชดาภิเษก 32) คอนโดมิเนียม
ชอบ
จันทรเกษม, กรุงเทพ
฿18,000/เดือน
฿3,990,000
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ทรี คอนโด ลาดพร้าว 27
ชอบ
จันทรเกษม, กรุงเทพ
฿2,700,000
฿2,758,712
ประหยัดไป ฿58,712 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
คอนโด บริดจ์ พหลโยธิน 37
ชอบ
รัชโยธิน, กรุงเทพ
฿3,100,000
ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน
ชอบ
จันทรเกษม, กรุงเทพ
฿3,000,000
฿3,085,720
ประหยัดไป ฿85,720 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
คอนโด เดอะ ซี้ด เตร์เร่ รัชโยธิน
ชอบ
รัชโยธิน, กรุงเทพ
฿2,990,000
฿3,005,911
ประหยัดไป ฿15,911 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน