คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ ใกล้ BTS วุฒากาศ

บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

ID: 2846210
฿20,000/เดือน
฿4,700,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Modern living room with open kitchen and stylish shelving, featuring natural light and contemporary design.
ภายในยูนิตModern living room with open kitchen and stylish shelving, featuring natural light and contemporary design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 56 ตรม.
  • ชั้น 14
  • ฿83,929/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 130 ม. จาก BTS วุฒากาศ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 56 ตารางเมตร ชั้น 14, โครงการ เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจอมทอง ใกล้ BTS วุฒากาศ และ ใกล้ MRT บางไผ่ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • เตาบาร์บีคิว
  • เตาบาร์บีคิว
วันที่ลงรายการApril 29, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น14
ห้องนอน2
ขนาด56 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿357/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿83,928/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2846210

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,700,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿20,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.1%

รายละเอียดโครงการ

เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ หรือ The Key Wutthakat เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 441 ยูนิต และอาคารสูง 21 ชั้น
  • โครงการเดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด441
  • จำนวนชั้นรวม21
  • ทำเลที่ตั้งบางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS วุฒากาศ และ MRT บางไผ่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿3,500,000
฿3,963,120
ประหยัดไป ฿463,120 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿3,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.5 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
12
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿4,600,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
8
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿4,230,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโด
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
11
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿11,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดพร้อมอยู่21
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
ดีลพิเศษ
12
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿10,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12A
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿12,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.9 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
6
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿10,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดพร้อมอยู่4
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
เดอะ เบส เพชรเกษม

บางหว้า, กรุงเทพ

฿4,200,000
฿4,625,473
ประหยัดไป ฿425,473 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ51.5 ม.2190 ม. จาก MRT เพชรเกษม 48คอนโด14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ