คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ ใกล้ MRT บางอ้อ

บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ

ID: 2855080
฿22,000/เดือน
฿7,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Spacious empty room with wooden flooring and large windows offering natural light and city view.
ภายในยูนิตSpacious empty room with wooden flooring and large windows offering natural light and city view.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious condo lobby with sleek marble reception at The Tree Rio Bangkok Station.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 61.17 ตรม.
  • ชั้น 25
  • ฿117,705/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 310 ม. จาก MRT บางอ้อ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 61.17 ตารางเมตร ชั้น 25, โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลัด ใกล้ MRT บางอ้อติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ลู่วิ่ง
วันที่ลงรายการApril 2, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น25
ห้องนอน2
ขนาด61.17 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿359/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿117,704/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2855080

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿7,200,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿22,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    27
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.7%

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ หรือ The Tree RIO Bang-Aor เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1412 ยูนิต และอาคารสูง 41 ชั้น
  • โครงการเดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1412
  • จำนวนชั้นรวม41
  • ทำเลที่ตั้งบางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT บางอ้อ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿5,562,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ61.1 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿7,300,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ62 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
22
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿5,500,000
฿5,513,970
ประหยัดไป ฿13,970 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ61.25 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
฿6,180,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ61 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ61 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
10
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
฿21,478/เดือน
ประหยัดไป ฿1,478 บาทต่อเดือน
฿6,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60.5 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
ถูกเช่าจนถึง OCT 2026
12
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ62 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่29
ถูกเช่าจนถึง OCT 2026
15
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ

แยกบางโพ, กรุงเทพ

฿6,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ67.91 ม.2660 ม. จาก MRT บางโพคอนโด5-10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ไอดีโอ จรัญฯ 70 - ริเวอร์วิว

บางพลัด, กรุงเทพ

฿5,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ57 ม.2380 ม. จาก MRT บางพลัดคอนโดพร้อมอยู่28
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
วันเวลา ณ เจ้าพระยา