คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ - ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน

บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

ID: 2816392
฿5,050,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Modern living room with cozy seating and integrated workspace, featuring sleek flooring and contemporary decor.
ภายในยูนิตModern living room with cozy seating and integrated workspace, featuring sleek flooring and contemporary decor.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกAerial view of a modern landscaped garden with lush greenery and paved pathways in a residential complex.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตรม.
  • ชั้น 12
  • ฿105,208/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 390 ม. จาก MRT บางยี่ขัน

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 48 ตารางเมตร ชั้น 12, โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ - ปิ่นเกล้า ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลัด ใกล้ MRT บางยี่ขันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เตาบาร์บีคิว
วันที่ลงรายการMarch 19, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น12
ห้องนอน2
ขนาด48 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿105,208/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2816392

รายละเอียดโครงการ

เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ - ปิ่นเกล้า หรือ The Parkland Charan - Pinklao เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1784 ยูนิต และอาคารสูง 22 ชั้น
  • โครงการเดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ - ปิ่นเกล้า
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1784
  • จำนวนชั้นรวม22
  • ทำเลที่ตั้งบางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT บางยี่ขัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ - ปิ่นเกล้า

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ ปิ่นเกล้า
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ - ปิ่นเกล้า

บางยี่ขัน, กรุงเทพ

฿6,190,000