คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ
สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ID: 2722542
฿85,000/เดือน
฿21,250,000
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
71 ตรม.
ชั้น 6
฿299,296/ตรม.
ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
880 ม. จาก BTS ทองหล่อ
สิทธิ์ถือครองชาวต่างชาติ
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า/ขาย คอนโดห้องสวย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 71 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS ทองหล่อติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2022
- ลานจอดรถในร่ม
- เซาว์น่า
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- กล้องวงจรปิด
- สวน
- ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการMarch 12, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน2
ขนาด71 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,197/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿299,295/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองชาวต่างชาติ
เฟอร์นิเจอร์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
มุมมองวิวสวน
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2722542
โอกาสการลงทุน
- ราคาประกาศขายราคาขายสะท้อนถึงราคาเสนอขายปัจจุบันของทรัพย์สิน ราคาซื้อขายจริงอาจแตกต่างกันไป฿21,250,000
- ราคาให้เช่าราคาเช่าที่แสดงเป็นราคาเช่าที่ระบุไว้สำหรับยูนิตนี้หรือเป็นราคาประมาณจากคุณสมบัติที่คล้ายคลึงกัน฿85,000/เดือน
- อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าอัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า (P/Rent Ratio) เป็นตัวบ่งชี้ศักยภาพในการลงทุน โดยใช้ราคาขายและราคาเช่าปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์ อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าที่แท้จริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม และอื่นๆ21
- ผลตอบแทนจากการเช่าผลตอบแทนจากการเช่าเป็นผลตอบแทนรายปีโดยประมาณที่บ่งชี้ คำนวณโดยใช้ราคาขายปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์และราคาเช่า ผลตอบแทนจริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม ฯลฯ4.8%
รายละเอียดโครงการ
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ หรือ The Reserve 61 Hideaway เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 155 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท

ภาพถ่ายโปรเจค
- โครงการเดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
- ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2022
- จำนวนยูนิตทั้งหมด155
- จำนวนชั้นรวม7
- อาคาร2
- ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
- พื้นที่โครงการ4,800 ตรม.
ไวไฟส่วนกลาง
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿50,000/เดือน
฿55,912/เดือน
ประหยัดไป ฿5,912 บาทต่อเดือน
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
฿18,000,000
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿65,000/เดือน
฿68,164/เดือน
ประหยัดไป ฿3,164 บาทต่อเดือน
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
฿18,900,000
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿115,000/เดือน
฿43,500,000
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿130,000/เดือน
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿100,000/เดือน
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿55,000/เดือน
เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿66,000/เดือน
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿23,000,000
เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿150,000/เดือน
฿22,500,000
อโศก ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
ชอบ
อโศก, กรุงเทพ
฿23,000,000
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ชอบ
ทองหล่อ, กรุงเทพ
฿17,000,000
฿17,812,100
ประหยัดไป ฿812,100 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค2 (สุขุมวิท 61) คอนโดมิเนียม
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿90,000/เดือน
เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿80,000/เดือน
เดอะ เรสซิเดนเซส 38
ชอบ
ทองหล่อ, กรุงเทพ
฿95,000/เดือน
ยูไนเต็ด ทาวเวอร์
ชอบ
ทองหล่อ, กรุงเทพ
฿75,000/เดือน