คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ พหล-ประดิพัทธ์ ใกล้ BTS สะพานควาย

ประดิพัทธ์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

ID: 2503900
฿30,000/เดือน
฿6,990,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with large windows and city view, featuring stylish furniture and open kitchen layout.
ภายในยูนิตModern living room with large windows and city view, featuring stylish furniture and open kitchen layout.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42.1 ตรม.
  • ชั้น 9
  • ฿166,033/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 480 ม. จาก BTS สะพานควาย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 42.1 ตารางเมตร ชั้น 9, โครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ พหล-ประดิพัทธ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพญาไท ใกล้ BTS สะพานควาย และ ใกล้ MRT กำแพงเพชรติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการDecember 15, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น9
ห้องนอน2
ขนาด42.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿712/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿166,033/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2503900

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿6,990,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿30,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    19
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.2%

รายละเอียดโครงการ

เดอะ รีเซิร์ฟ พหล-ประดิพัทธ์ หรือ The Reserve Phahol-Pradipat เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 260 ยูนิต และอาคารสูง 25 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
  • โครงการเดอะ รีเซิร์ฟ พหล-ประดิพัทธ์
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด260
  • จำนวนชั้นรวม25
  • ทำเลที่ตั้งประดิพัทธ์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานควาย และ MRT กำแพงเพชร
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ รีเซิร์ฟ พหล-ประดิพัทธ์

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.