คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 1844765
฿16,500/เดือน
ถูกเช่าจนถึง OCT 2026
Modern apartment interior with glass partition and cozy living area.
ภายในยูนิตModern apartment interior with glass partition and cozy living area.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern architectural building with unique geometric facade and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39 ตรม.
  • ฿423/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 950 ม. จาก BTS อ่อนนุช

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 39 ตารางเมตร, โครงการ เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS อ่อนนุชติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการOctober 1, 2024
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด39 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿423/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1844765

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เบส สุขุมวิท 50 หรือ The Base Sukhumvit 50 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 415 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ เบส สุขุมวิท 50
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด415
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งพระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อ่อนนุช
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เบส สุขุมวิท 50

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ เบส สุขุมวิท 50
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
เดอะ เบส สุขุมวิท 50

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
฿3,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31.26 ม.2950 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่6