คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดาฯ – ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2173806
฿3,850,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern apartment entrance with wooden door and sleek flooring
ภายในยูนิตModern apartment entrance with wooden door and sleek flooring
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment building with vibrant green accents and sleek design at The Maple Ratchada 19.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿91,667/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 830 ม. จาก MRT รัชดาภิเษก

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 42 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดาฯ – ลาดพร้าว ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ MRT รัชดาภิเษกติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 4, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน2
ขนาด42 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿91,666/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2173806

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดาฯ – ลาดพร้าว หรือ The Maple @ Ratchada เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 168 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดาฯ – ลาดพร้าว
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด168
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT รัชดาภิเษก
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดาฯ – ลาดพร้าว

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดาฯ ลาดพร้าว
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
เดอะ เมเปิ้ล แอท รัชดาฯ – ลาดพร้าว

จอมพล, กรุงเทพ

฿3,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2830 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8