คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี

ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

ID: 2587613
฿50,000/เดือน
฿50,499/เดือน
ประหยัดไป ฿499 บาทต่อเดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
Spacious living room with stunning city view and large balcony access.
ภายในยูนิตSpacious living room with stunning city view and large balcony access.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious rooftop pool with stunning city skyline views and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93 ตรม.
  • ชั้น 11
  • ฿538/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 540 ม. จาก BTS ช่องนนทรี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93 ตารางเมตร ชั้น 11, โครงการ เดอะ เม็ท สาทร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2009
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สนามเทนนิส
วันที่ลงรายการNovember 4, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น11
ห้องนอน2
ขนาด93 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿537/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2587613

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เม็ท สาทร หรือ The Met Sathorn เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2009 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 370 ยูนิต และอาคารสูง 66 ชั้น
  • โครงการเดอะ เม็ท สาทร
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2009
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด370
  • จำนวนชั้นรวม66
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ11,360 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ช่องนนทรี และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เม็ท สาทร

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
เดอะ เม็ท สาทร

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿300,000/เดือน
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ370 ม.2540 ม. จาก BTS ช่องนนทรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่60