คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก ใกล้ BTS ราชดำริ

ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2040302
฿37,452,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
Spacious modern living room with city view and large windows in high-rise apartment.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with city view and large windows in high-rise apartment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view of modern skyscrapers and lush greenery in urban setting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 139 ตรม.
  • ชั้น 15
  • ฿269,439/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 570 ม. จาก BTS ราชดำริ

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 139 ตารางเมตร ชั้น 15, โครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ราชดำริ และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการFebruary 15, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น15
ห้องนอน2
ขนาด139 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿269,438/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2040302

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก หรือ The Residences at Sindhorn Kempinski Hotel Bangkok เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 231 ยูนิต และอาคารสูง 33 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท สยามสินธร จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
  • ผู้พัฒนาบริษัท สยามสินธร จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ถือสัญญาเช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด231
  • จำนวนชั้นรวม33
  • ทำเลที่ตั้งลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ราชดำริ และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก