คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แกรนด์ จอมเทียน พัทยา บีช ใกล้ หาดจอมเทียน

หาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2175724
฿45,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
Spacious living room with modern sofa and city view balcony, perfect for relaxation.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern sofa and city view balcony, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning modern high-rise buildings with lush landscaping and clear blue sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65.8 ตรม.
  • ชั้น 30
  • ฿684/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65.8 ตารางเมตร ชั้น 30, โครงการ เดอะ แกรนด์ จอมเทียน พัทยา บีช ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการJune 13, 2025
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น30
ห้องนอน2
ขนาด65.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿683/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2175724

รายละเอียดโครงการ

เดอะ แกรนด์ จอมเทียน พัทยา บีช หรือ The Grand Jomtien Pattaya Beach เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 48 ยูนิต โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เอ.ดี.เฮ้าส์ จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ แกรนด์ จอมเทียน พัทยา บีช
  • ผู้พัฒนาบริษัท เอ.ดี.เฮ้าส์ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด48
  • ทำเลที่ตั้งหาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ แกรนด์ จอมเทียน พัทยา บีช

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ แกรนด์ จอมเทียน พัทยา บีช
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
เดอะ แกรนด์ จอมเทียน พัทยา บีช