คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ

ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2698241
฿33,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
Stylish living room with plush gray sectional sofa and elegant decor
ภายในยูนิตStylish living room with plush gray sectional sofa and elegant decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern condominium building with pool and lush greenery in urban setting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 71 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿465/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,340 ม. จาก BTS ทองหล่อ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 71 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS ทองหล่อติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2008
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 3, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน2
ขนาด71 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿464/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2698241

รายละเอียดโครงการ

เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์ หรือ The Clover Thonglor Residence เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2008 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 590 ยูนิต และอาคารสูง 9 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2008
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด590
  • จำนวนชั้นรวม9
  • อาคาร5
  • ทำเลที่ตั้งทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ทองหล่อ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ เรสซิเดนซ์