คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 2 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ

พร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2208536
฿48,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Stylish living room with modern decor and balcony view in urban apartment
ภายในยูนิตStylish living room with modern decor and balcony view in urban apartment
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern entrance of The FortyNine Plus II with lush greenery and sleek design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 80 ตรม.
  • ชั้น ุ6
  • ฿600/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 650 ม. จาก BTS ทองหล่อ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 80 ตารางเมตร ชั้น ุ6, โครงการ เดอะ โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 2 คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS ทองหล่อติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2004
วันที่ลงรายการJuly 14, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้นุ6
ห้องนอน2
ขนาด80 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿600/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2208536

รายละเอียดโครงการ

เดอะ โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 2 คอนโดมิเนียม หรือ The 49 Plus 2 Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2004 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 63 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเดอะ โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 2 คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2004
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด63
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ทองหล่อ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 2 คอนโดมิเนียม

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 2 คอนโดมิเนียม
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
16
เดอะ โฟร์ตี้ไนน์ พลัส 2 คอนโดมิเนียม

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿48,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ80 ม.2650 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา