คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น ใกล้ BTS อ่อนนุช

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

ID: 2092474
฿22,000/เดือน
฿5,800,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อเดือนที่แล้ว วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง พ.ค. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39.58 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿146,539/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 450 ม. จาก BTS อ่อนนุช

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 39.58 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ใกล้ BTS อ่อนนุชติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • เตาไฟฟ้า
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 23, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน2
ขนาด39.58 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿555/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿146,538/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2092474

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿5,800,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿22,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    22
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.6%

รายละเอียดโครงการ

เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น หรือ The Tree Onnut Station เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 166 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
  • โครงการเดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด166
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อ่อนนุช
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
6
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿4,900,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ39.6 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
7
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿3,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
5
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿13,000/เดือน
฿3,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
8
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿12,500/เดือน
฿12,908/เดือน
ประหยัดไป ฿408 บาทต่อเดือน
฿2,890,000
฿3,023,832
ประหยัดไป ฿133,832 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่X
ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น
ถูกเช่าจนถึง DEC 2026
9
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿18,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
ถูกเช่าจนถึง JAN 2028
5
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿19,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
ถูกเช่าจนถึง SEP 2026
6
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿14,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
11
เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น

บางจาก, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2450 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม4

พระราม 4, กรุงเทพ

฿4,800,000
฿5,428,570
ประหยัดไป ฿628,570 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2240 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
9
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿5,380,000
฿5,621,220
ประหยัดไป ฿241,220 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2370 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
คลิก คอนโด โมเดิร์น สุขุมวิท 65

เอกมัย, กรุงเทพ

฿4,690,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้450 ม. จาก BTS เอกมัยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
ไอคอน สุขุมวิท 77

สวนหลวง, กรุงเทพ