คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะเดค ป่าตอง ใน ป่าตอง

ป่าตอง, ภูเก็ต

ID: 2775117
฿90,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Luxurious studio apartment with pool view and modern furnishings
ภายในยูนิตLuxurious studio apartment with pool view and modern furnishings
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious apartment complex with stunning pool and modern balconies, perfect for upscale living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 67 ตรม.
  • ชั้น 1
  • ฿1,343/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 67 ตารางเมตร ชั้น 1, โครงการ เดอะเดค ป่าตอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMarch 27, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น1
ห้องนอน2
ขนาด67 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,343/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2775117

รายละเอียดโครงการ

เดอะเดค ป่าตอง หรือ The Deck Patong เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ป่าตอง, ภูเก็ต โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 270 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
  • โครงการเดอะเดค ป่าตอง
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด270
  • จำนวนชั้นรวม7
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งป่าตอง, ภูเก็ต
  • พื้นที่โครงการ8,180 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะเดค ป่าตอง

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะเดค ป่าตอง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
32
เดอะเดค ป่าตอง

ป่าตอง, ภูเก็ต

฿90,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ67.3 ม.2คอนโดพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว